วันที่ ๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับและให้โอวาทนักเรียน เนื่องในโอกาสเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/438303800_838870814946405_441725724406902202_n.jpg)
นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับและให้โอวาทนักเรียน เนื่องในโอกาสเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗