วันที่ ๙ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๑ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อปรึกษาหารือร่วมกันในเรื่องการลงทะเบียนรายวิชาเพิ่มเติม ลดเวลาเรียนเพิ่มเวลารู้ (ลวร.) การอบรมปฏิบัติการพัฒนาหลักสูตรรายวิชาการจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active Learning) และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/438301039_840111531489000_8935862972634982955_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๑ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗