วันที่ ๑๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช/นายกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช (สม.นศ.) เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษา (สม.นศ.) ครั้งที่ ๖/๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/440455079_841410698025750_4253166932348965253_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษา (สม.นศ.) ครั้งที่ ๖/๒๕๖๗