วันที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคลเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อเทิดทูนและแสดงความจงรักภักดี สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ โดยมีคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร นักเรียน พร้อมด้วยภาคีเครือข่าย คณะกรรมการสภานักเรียนฯ นักศึกษาวิชาทหาร กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ศูนย์ครอบครัวพอเพียง และผู้ประกอบการร้านค้า ร่วมวางพานพุ่มเงิน-พุ่มทอง ถวายเครื่องราชสักการะ และลงนามถวายพระพรชัยมงคล ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/444783114_853773653456121_3564087087534417404_n.jpg)
พิธีถวายพระพรชัยมงคลเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี