วันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ ตัวแทนศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ ในนามประธานจัดงานร่มจัน กัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑ นำรายได้ส่วนหนึ่งจากการจัดงาน มอบให้น้อง ๆ คณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จำนวน ๑๐,๐๐๐ บาท เพื่อสนับสนุนการทำกิจกรรมต่าง ๆ ต่อไป
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/447685240_405805272459644_7687459259924498972_n.jpg)
ตัวแทนศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ ในนามประธานจัดงานร่มจัน กัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑ นำรายได้ส่วนหนึ่งจากการจัดงาน มอบให้น้อง ๆ คณะกรรมการสภานักเรียนฯ