วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นางวันดี แป้นสุข ฮอฟสตาด รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๒ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีหัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศรีปราชญ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรมไหว้ครู ปีการศึกษา ๒๕๖๗ และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/448207067_860558096111010_1199257458975013764_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๒ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗