วันที่ ๒๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จัดพิธีไหว้ครู นักศึกษาวิชาทหารและกล่าวคำปฏิญาณ โดยมีนายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีพร้อมทั้งกล่าวให้โอวาท และผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร ร่วมพิธี ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/449166154_870699408430212_321185655277683440_n.jpg)
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จัดพิธีไหว้ครู นักศึกษาวิชาทหารและกล่าวคำปฏิญาณ